Kế Hoạch Capsule (Phần 1)

Kế Hoạch Capsule (Phần 1)

Tên khác: Capsules (Season 1)
Status: completed Năm phát hành: 2022 Thời lượng: 16 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Đạo diễn: Diễn viên: Chất lượng: FHD Vietsub
Kế Hoạch Capsule (Phần 1) (Capsules (Season 1)) là phim bộ thể loại Khoa Học, Viễn Tưởng, Chính kịch, Tâm Lý, Hoạt Hình của Trung Quốc, phát hành năm 2022, dài 12 tập, thời lượng 16 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Kế Hoạch Capsule (Phần 1) vietsub chất lượng FHD miễn phí tại Ophim.TV.

Thông tin phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1)

Bộ phim khai thác bảy loại cảm xúc cực hạn, mỗi loại tương ứng với một màu “capsule” khác nhau. Các đội ngẫu nhiên chọn ra hai viên capsule, từ đó xây dựng nên những bộ phim ngắn dựa trên sự kết hợp cảm xúc của hai màu đó, tạo nên những câu chuyện độc đáo và đa dạng.

Câu hỏi thường gặp về phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1)

Phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1) có bao nhiêu tập?
Kế Hoạch Capsule (Phần 1) có tổng cộng 12 tập, hiện đã cập nhật đến 12.

Phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1) là phim nước nào, năm nào?
Kế Hoạch Capsule (Phần 1) là phim Trung Quốc, phát hành năm 2022.

Phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1) thuộc thể loại gì?
Kế Hoạch Capsule (Phần 1) thuộc thể loại Khoa Học, Viễn Tưởng, Chính kịch, Tâm Lý, Hoạt Hình.

Xem phim Kế Hoạch Capsule (Phần 1) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Kế Hoạch Capsule (Phần 1) vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại Ophim.TV (hhkungfu.fit). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại