Thương Nguyên Đồ

Thương Nguyên Đồ

Tên khác: The Demon Hunter
Status: ongoing Năm phát hành: 2023 Thời lượng: 25phút/Tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 99 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub + Thuyết Minh
Thương Nguyên Đồ (The Demon Hunter) là phim bộ thể loại Hành Động, Chính kịch, Phiêu Lưu, Tâm Lý, Viễn Tưởng, Hoạt Hình của Trung Quốc, phát hành năm 2023, dài 99 tập, thời lượng 25phút/Tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Thương Nguyên Đồ vietsub chất lượng HD miễn phí tại Ophim.TV.

Thông tin phim Thương Nguyên Đồ

Bối cảnh phim là Thương Nguyên giới, nơi mà yêu tà hoành hành. Mạnh Xuyên từ nhỏ đã mất mẹ vì yêu quái, từ đó anh lập lời thề phải tiêu diệt yêu tà. Anh gia nhập Đạo viện Kính Hồ, bắt đầu con đường tu luyện của mình.

Trên con đường tu luyện, Mạnh Xuyên gặp gỡ nhiều người bạn mới, cũng như đối mặt với nhiều thử thách nguy hiểm. Anh phải chiến đấu với yêu quái, vượt qua những gian nan thử thách, và dần dần trưởng thành.

Bộ phim có cốt truyện hấp dẫn, đồ họa đẹp mắt và các nhân vật được xây dựng tốt.

Câu hỏi thường gặp về phim Thương Nguyên Đồ

Phim Thương Nguyên Đồ có bao nhiêu tập?
Thương Nguyên Đồ có tổng cộng 99 tập, hiện đã cập nhật đến 85.

Phim Thương Nguyên Đồ là phim nước nào, năm nào?
Thương Nguyên Đồ là phim Trung Quốc, phát hành năm 2023.

Phim Thương Nguyên Đồ thuộc thể loại gì?
Thương Nguyên Đồ thuộc thể loại Hành Động, Chính kịch, Phiêu Lưu, Tâm Lý, Viễn Tưởng, Hoạt Hình.

Xem phim Thương Nguyên Đồ vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Thương Nguyên Đồ vietsub miễn phí, chất lượng HD tại Ophim.TV (hhkungfu.fit). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Thương Nguyên Đồ

Bình luận

Phim cùng thể loại